Imc-21a : industrial 10/100baset(x)-to-100basefx media converters

Ngày đăng: 5/24/2023 2:27:46 PM - Thiết bị điện, nước - Toàn Quốc - 27
  • ~/Img/2023/5/imc21a-industrial-10100basetxto100basefx-media-converters-01.jpg
~/Img/2023/5/imc21a-industrial-10100basetxto100basefx-media-converters-01.jpg
Chi tiết [Mã tin: 4662399] - Cập nhật: 54 phút trước

IMC-21A Industrial 10/100BaseT(X)-to-100BaseFX media converters của hãng Moxa - Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. IMC-21A được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…


Tính năng của sản phẩm:

  • Multi-mode or single-mode, with SC or ST fiber connector
  • Link Fault Pass-Through (LFPT)
  • -40 to 75°C operating temperature range (-T models)
  • DIP switches to select FDX/HDX/10/100/Auto/Force

Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/imc-21a-industrial-10-100baset-x-to-100basefx-media-converters


Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:

Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)

Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội

Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936

Website: bkaii.com.vn

Email: info@bkaii.com.vn

Tin liên quan cùng chuyên mục Thiết bị điện, nước