Phân phối cisco giá tốt nhất, giao hàng toàn quốc

Ngày đăng: 7/27/2023 2:33:36 PM - Thiết bị mạng - Toàn Quốc - 57
  • ~/Img/2023/7/phan-phoi-cisco-gia-tot-nhat-giao-hang-toan-quoc-01.png
~/Img/2023/7/phan-phoi-cisco-gia-tot-nhat-giao-hang-toan-quoc-01.png
Chi tiết [Mã tin: 4784430] - Cập nhật: 53 phút trước

Công ty Thế Giới Mạng Chuyên Phân Phối (Master) thiết bị mạng Cisco: Switch Cisco, Wireless Cisco, Cisco Conferencing, Router Cisco, Cisco IP Phone, Firewall Cisco,.... Giá tốt toàn quốc. Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí, giao hàng tận nơi, dịch vụ bảo hành chính hãng. Hàng chính hãng đầy đủ CO, CQ. Đặc biệt hỗ trợ hàng Dự Án với thời gian đặt hàng nhanh nhất.

 

Các dòng sản phẩm Cisco chúng tôi phân phối và STOCK kho số lượng lớn như sau:

  

Cisco C1000-24T-4G-L Catalyst 1000 24 port GE, 4x1G SFP

Cisco C1000-24P-4G-L Catalyst 1000 24 port GE, PoE+, 4x1G SFP 

Cisco C1000-24FP-4G-L Catalyst 1000 24 port GE, Full PoE+, 4x1G SFP

Cisco C1000-24T-4X-L Catalyst 1000 24 port GE, 4x10G SFP+

Cisco C1000-48T-4G-L Catalyst 1000 48 port GE, 4x1G SFP

Cisco C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials

Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage

Cisco STACK-T1-50CM= Cisco StackWise-480/1T 50cm stacking cable

Cisco CAB-SPWR-30CM= Catalyst Stack Power Cable 30 CM Spare

Cisco C9300L-24T-4G-E Catalyst 9300L 24-port GE data, 4x1G uplinks

Cisco C9300L-24T-4G-A Catalyst 9300L 24-port GE data, 4x1G uplinks

Cisco C9300L-48T-4G-E Catalyst 9300L 48-port GE data, 4x1G Uplink

Cisco C9300-NM-8X= Cisco Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module, spare 

Cisco C9300-NM-4G= Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module, spare 

Cisco C9105AXI-S Cisco Catalyst 9105AX Series

Cisco C9115AXI-S Cisco Catalyst 9115AX Series

Cisco C8200L-1N-4T Cisco Catalyst 8200L with 1-NIM slot and 4x1G WAN ports 

Cisco C8200-1N-4T Cisco Catalyst C8200-1N-4T Router

Cisco C1111-4P ISR 1100 4 Ports Dual GE WAN Ethernet Router

Cisco C1111-8P ISR 1100 8 Ports Dual GE WAN Ethernet Router

Cisco FPR1010-NGFW-K9 Cisco Firepower 1010 NGFW Appliance, Desktop

Cisco FPR1120-NGFW-K9 Cisco Firepower 1120 NGFW Appliance, 1U

Cisco Meraki MR28-HW Meraki MR28 Wi-Fi 6 Indoor AP 

PoE Injector Meraki MA-INJ-4-EU Cisco Meraki 802.3at Power over Ethernet Injector

Module Cisco GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Module Cisco GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

 

Liên hệ để có giá tốt:

CÔNG TY TNHH TM KỸ THUẬT THẾ GIỚI MẠNG

31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP. HCM.

Phone/ Zalo: 091 799 31 31 (Ms. Trân)

E-Mail: kinhdoanh@thegioimang.vn

Website: https://thegioimang.vn

THẾ GIỚI MẠNG – KẾT NỐI THẾ GIỚI


Tin liên quan cùng chuyên mục Thiết bị mạng